Lọ́wọ́lọ́wọ́, ọ̀pọ̀lọpọ̀ ènìyàn ló ń yan láti ra àwọn ẹ̀rọ laser rangefinder dípò kí wọ́n ra àwọn ọjà rangefinder tí wọ́n ti parí. Àwọn ìdí pàtàkì fún èyí ni a ṣàlàyé nínú àwọn apá wọ̀nyí.:
1. Àṣàyàn àti Ìṣọ̀kan Àwọn Ohun Tí Ó Wà Fún Àṣàyàn
Àwọn modulu rangefinder laser sábà máa ń fúnni ní àtúnṣe àti ìyípadà tó pọ̀ ju àwọn ọjà rangefinder tó ti parí lọ. Ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn ilé-iṣẹ́ tàbí àwọn olùgbékalẹ̀ fẹ́ láti so àwọn modulu rangefinder laser pọ̀ mọ́ àwọn ètò tó wà nílẹ̀ gẹ́gẹ́ bí àìní wọn, bíi rangefinder, pegedé, àti àwọn ọ̀nà ìjáde dátà. Àwọn modulu wọ̀nyí sábà máa ń ní àwọn ìsopọ̀ tó péye àti àwọn àwòrán kékeré, èyí tó mú kí wọ́n rọrùn láti fi sínú àwọn ẹ̀rọ tàbí àwọn ohun èlò mìíràn, èyí tó ń fúnni ní òmìnira láti ṣe àwọn ohun èlò tó pọ̀ sí i. Ní ọwọ́ kejì ẹ̀wẹ̀, àwọn rangefinders tó ti parí ni a ṣe fún àwọn ohun èlò pàtó kan (fún àpẹẹrẹ, ìta gbangba, ilé-iṣẹ́, tàbí ìmọ̀ sáyẹ́ǹsì) àti pé wọn kò ní àwọn àṣàyàn àtúnṣe.
2. Lilo Iye Owo
Àwọn modulu rangefinder laser sábà máa ń dín owó ju àwọn ọjà rangefinder tí a ti ṣe àfihàn rẹ̀ lọ, pàápàá jùlọ nígbà tí a bá rà wọ́n ní ọ̀pọ̀lọpọ̀ tàbí fún lílò fún ìgbà pípẹ́. Fún àwọn ilé-iṣẹ́ tàbí àwọn olùgbékalẹ̀ tí wọ́n ń wá iṣẹ́ púpọ̀ tàbí àwọn ojútùú tí kò gbowólórí, àwọn modulu ríra ń fúnni ní àǹfààní iye owó tí ó ṣe kedere ju ríra àwọn ọjà tí a ti parí lọ. Yàtọ̀ sí pé wọ́n dín owó wọn kù, àwọn olùlò lè yan àwọn ohun èlò ìrànlọ́wọ́ tí ó yẹ ní ìbámu pẹ̀lú àìní wọn, kí wọ́n má baà san owó àfikún fún àwọn ohun èlò tí kò pọndandan.
3. Ominira Oniru Ti o tobi ju
Fún àwọn olùgbékalẹ̀ ìmọ̀-ẹ̀rọ àti àwọn onímọ̀-ẹ̀rọ, àwọn modulu laser rangefinder ń fúnni ní òmìnira ìṣẹ̀dá tó pọ̀ sí i. Àwọn olùgbékalẹ̀ lè ṣe àtúnṣe àwọn ọ̀nà gbígbà dátà, àwọn algoridimu ìṣiṣẹ́ àmì, àwọn ìbánisọ̀rọ̀, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ. Fún àpẹẹrẹ, wọ́n lè so àwọn modulu laser rangefinder pọ̀ mọ́ àwọn sensọ̀ mìíràn (bíi GPS, IMU, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ) láti mú kí àwọn iṣẹ́ afikún ṣiṣẹ́ tàbí láti so wọ́n pọ̀ mọ́ àwọn ètò ìṣàkóso wọn (bíi àwọn ètò tí a fi sínú tàbí àwọn ìpìlẹ̀ robot) láti ṣẹ̀dá àwọn ohun èlò tí a lè ṣe àdáni síi.
4. Awọn ibeere fun iwọn ati iwuwo
Nínú àwọn ohun èlò tí ìṣọ̀kan gíga àti ìwọ̀n kékeré ṣe pàtàkì (bíi drones, robots, àti àwọn ẹ̀rọ tí a lè wọ̀), àwọn modulu rangefinder laser ní àǹfààní ju ríra àwọn rangefinders tí a ti parí lọ. Àwọn modulu sábà máa ń kéré àti fẹ́ẹ́rẹ́fẹ́, èyí tí ó mú kí wọ́n rọrùn láti so pọ̀ mọ́ àwọn ẹ̀rọ tí àyè wọn kò pọ̀, tí wọ́n sì ń pàdé ìwọ̀n àti ìwọ̀n tó le koko. Àwọn rangefinders tí a ti parí, nítorí pé wọ́n jẹ́ àwọn ẹ̀rọ amúlétutù ńlá, kò dára fún àwọn ohun èlò tí a fi sínú rẹ̀.
5. Ìyípo Ìdàgbàsókè àti Àkókò
Fún àwọn ilé-iṣẹ́ àti àwọn ẹgbẹ́ R&D, àwọn modulu laser rangefinder pèsè pẹpẹ hardware tí a ti ṣe tán tí ó ń mú kí ilana idagbasoke yára sí i, tí ó sì yẹra fún bíbẹ̀rẹ̀ láti ìbẹ̀rẹ̀ nínú ṣíṣe ẹ̀rọ hardware. Àwọn modulu sábà máa ń wá pẹ̀lú àwọn ìwé àkọsílẹ̀ àti ìtọ́ni ìfọwọ́sowọ́pọ̀, èyí tí ó ń jẹ́ kí àwọn olùgbékalẹ̀ kópa nínú wọn kíákíá kí wọ́n sì bẹ̀rẹ̀ sí í ṣe ìdàgbàsókè software, èyí sì ń dín àkókò ìdàgbàsókè ọjà kù. Ní ìyàtọ̀ sí èyí, ríra àwọn rangefinders tí a ti parí lè yọrí sí àwọn àkókò ìdàgbàsókè tí ó gùn nítorí àwọn iṣẹ́ tí a ti ṣètò tẹ́lẹ̀ àti àwọn ìdíwọ́ hardware, ó sì lè má bá àwọn ìbéèrè pàtó mu ní àwọn agbègbè kan.
6. Atilẹyin imọ-ẹrọ ati Agbara lati faagun
Ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn modulu rangefinder laser ló wà pẹ̀lú àwọn irinṣẹ́ olùgbékalẹ̀, API, àti ìwé ìmọ̀ ẹ̀rọ tí olùpèsè pèsè, èyí tó ń ran àwọn olùgbékalẹ̀ lọ́wọ́ láti lóye àti lo àwọn modulu náà dáadáa. Àtìlẹ́yìn ìmọ̀ ẹ̀rọ yìí ṣe pàtàkì nígbà tí a bá ń ṣe àwòrán àti ìdàgbàsókè wọn. Síbẹ̀síbẹ̀, àwọn rangefinders tí a ti parí sábà máa ń jẹ́ àwọn ọjà “black-box”, tí kò ní àwọn ìfọwọ́sowọ́pọ̀ àti ìfẹ̀sí tó tó, èyí tó ń mú kí ó ṣòro fún àwọn olùlò láti ṣe àtúnṣe wọn dáadáa tàbí láti mú wọn sunwọ̀n síi.
7. Awọn Iyatọ Lilo Ile-iṣẹ
Àwọn ilé iṣẹ́ àti ohun èlò tó yàtọ̀ síra ní àwọn ohun tí a nílò fún ìṣedéédé jíjìnnà, àkókò ìdáhùn, àti irú àmì ìjáde. Fún àpẹẹrẹ, ní àwọn pápá bíi robotik, awakọ̀ adáṣiṣẹ́, àti adaṣiṣẹ ilé iṣẹ́, ìbéèrè fún àwọn modulu rangefinder laser sábà máa ń jẹ́ èyí tó péye jù àti èyí tí a lè ṣe àtúnṣe sí. Rírà rangefinder tí a ti parí lè má dára fún àwọn ohun èlò tó péye, tó ní iṣẹ́ gíga, nígbà tí a lè ṣe àtúnṣe àti ṣe àtúnṣe àwọn modulu rangefinder laser ní ìbámu pẹ̀lú àwọn ipò ohun èlò pàtó kan.
8. Ìtọ́jú Lẹ́yìn Títà Tí Ó Rọrùn
Apẹrẹ boṣewa ti awọn modulu rangefinder laser jẹ ki itọju ati igbesoke eto rọrun. Ti ẹrọ kan ba kuna, awọn olumulo le rọpo modulu naa laisi nilo lati rọpo gbogbo rangefinder. Eyi jẹ akiyesi pataki fun awọn eto ti o nilo lati ṣiṣẹ ni igbẹkẹle fun igba pipẹ, gẹgẹbi awọn eto ile-iṣẹ tabi awọn ẹrọ ibojuwo latọna jijin.
Ní àkótán, ní ìfiwéra pẹ̀lú àwọn awòrán rangefinders tí a ti parí, àwọn àǹfààní tó ga jùlọ ti àwọn awòrán rangefinder laser wà nínú ìyípadà wọn, àtúnṣe wọn, ìnáwó wọn, àti ìṣọ̀kan àti òmìnira ìdàgbàsókè tó ga jù. Èyí mú kí àwọn awòrán rangefinder laser yẹ fún àwọn ohun èlò tí ó nílò àtúnṣe jíjinlẹ̀, ìṣọ̀kan ètò, àti owó tí ó rẹlẹ̀, nígbà tí àwọn awòrán rangefinders tí a ti parí yẹ fún àwọn olùlò tí wọ́n fi ìrọ̀rùn lílo plug-and-play sí pàtàkì.
Tí o bá nífẹ̀ẹ́ sí àwọn modulu laser rangefinder, má ṣe ṣiyèméjì láti kàn sí wa nígbàkúgbà!
Lumispot
Àdírẹ́sì: Ilé 4 #, No.99 Furong 3rd Road, Xishan Dist. Wuxi, 214000, China
Foonu: + 86-0510 87381808.
Foonu alagbeka: + 86-15072320922
Ìmeeli: sales@lumispot.cn
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kejìlá-16-2024
