Pẹ̀lú ìdàgbàsókè kíákíá ti ìmọ̀ ẹ̀rọ, ìmọ̀ ẹ̀rọ laser ranging ti di apá pàtàkì nínú ìdàgbàsókè ètò ìṣiṣẹ́ òde òní. Ìmọ̀ ẹ̀rọ yìí ń pèsè ìtìlẹ́yìn tó lágbára fún ààbò ètò ìṣiṣẹ́, ìwakọ̀ ọlọ́gbọ́n, àti ìrìnnà ètò ìṣiṣẹ́ ọlọ́gbọ́n nítorí agbára rẹ̀ tó péye, iyàrá, àti agbára ìdènà ìdènà.
Módùùlù àwárí laser range tí Lumispot ṣe dá sílẹ̀ fúnra rẹ̀ lè ṣírò ijinna láàrín orísun ìmọ́lẹ̀ àti ibi tí a fojú sí nípa wíwọ̀n àkókò tí ó gba fún pulse laser láti rìn kiri àti síwájú lórí ibi tí a wọ̀n. Ọ̀nà yìí ní ìṣedéédé gíga ó sì lè rí i dájú pé àwọn ọkọ̀ tí kò ní awakọ̀ mọ àyíká tí ó yí i ká dáadáa nígbà tí wọ́n ń wakọ̀, nípa bẹ́ẹ̀ wọ́n ń ṣe àwọn ìpinnu tí ó tọ́.
Èkejì, ní ti wíwá àti yíyẹra fún àwọn ìdènà, àwọn ọkọ̀ tí kò ní ọkọ̀ tí a fi ẹ̀rọ amí laser range finder ṣe lè rí àwọn ìdènà ní àyíká ní àkókò gidi, kí wọ́n sì gba ìwífún nípa ipò àti ìwọ̀n àwọn ìdènà. Èyí ń ran àwọn ọkọ̀ tí kò ní ọkọ̀ lọ́wọ́ láti yẹra fún àwọn ìdènà àti láti rí i dájú pé wọ́n ń wakọ̀ ní ààbò.
Módùùlù àwárí lílásé tí Lumispot ṣe àgbékalẹ̀ lè pèsè ìwífún nípa àwọn ohun èlò tí ó péye, tí ó ń ran àwọn ọkọ̀ tí kò ní ọkọ̀ lọ́wọ́ pẹ̀lú ètò ọ̀nà àti ìtọ́sọ́nà. Nípa rírí àyíká tí ó yí i ká dáadáa, àwọn ọkọ̀ tí kò ní ọkọ̀ lè ṣírò àti yan ipa ọ̀nà ìwakọ̀ tí ó dára jùlọ, èyí tí ó ń mú kí iṣẹ́ ọkọ̀ sunwọ̀n síi.
Àwọn modulu wiwa lesa range yìí ni a lò ní LiDAR onigun meji, pẹ̀lú àwọn ànímọ́ ti ìṣètò tí ó rọrùn, iyàrá tí ó yára, àti ètò tí ó dúró ṣinṣin àti tí ó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé. Wọ́n dára fún àwọn àyíká tí ó ní ilẹ̀ tí ó rọrùn àti ojú ọ̀nà tí ó mọ́lẹ̀. Síbẹ̀síbẹ̀, nígbà tí a bá ń bá àwọn àyíká tí ó ní ilẹ̀ tí ó díjú àti ojú ọ̀nà tí kò dọ́gba lò, LiDAR onigun meji lè má lè parí iṣẹ́ àtúnṣe ilẹ̀, ó sì lè fa ìyípadà data àti ìròyìn èké. Nínú ọ̀ràn yìí, a lè lo LiDAR onigun mẹta láti yẹra fún ìṣòro yìí. Ó lè dá àwọn ìdènà mọ̀ dáadáa kí ó sì kọ́ agbègbè tí a lè wakọ̀ nípa gbígbà ìwífún jíjinlẹ̀ nípa àyíká ọkọ̀. Lórí ìwífún nípa àwọsánmà tí ó ní ọ̀rá, a lè gba àwọn èrò ojú ọ̀nà bí ọ̀nà àti ìdènà, àti àwọn ìdènà àti àwọn agbègbè tí a lè wakọ̀ ti àwọn ojú ọ̀nà tí kò ní ìṣètò, àwọn tí ń rìn kiri àti àwọn ọkọ̀ ní àyíká ìwakọ̀, àwọn àmì ìrìnnà àti àmì, àti àwọn ìwífún ọlọ́rọ̀ mìíràn.
Nítorí náà, nígbà tí a bá ń ṣe àgbékalẹ̀ module wiwa laser range, a gbé àwọn paramita yẹ̀ wò ní kíkún bí agbára laser, wavelength, àti ìbú pulse ti emitter laser, àti àkókò ìdáhùn àti wavelength ti photodiode. Àwọn paramita wọ̀nyí ní ipa taara lórí ìṣedéédé, iyàrá, àti ìpele module wiwa laser range. Fún àwọn ohun èlò ìlò ti àwọn ọkọ̀ tí kò ní ọkọ̀, a lè yan awọn modulu wiwa laser range pẹlu ìṣedéédé gíga, iyàrá ìdáhùn gíga, àti ìdúróṣinṣin gíga, àti àtìlẹ́yìn fún ṣíṣe àtúnṣe ilé-iṣẹ́.
Lumispot yoo maa tẹle ilana didara ni akọkọ ati pe yoo kọkọ tẹle alabara, yoo rii daju pe a yan awọn alabara pẹlu didara ọja to dara julọ ati agbara ifijiṣẹ to munadoko. Ti o ba nifẹ si awọn ọja wa, jọwọ kan si wa.
Lumispot
Àdírẹ́sì: Ilé 4 #, No.99 Furong 3rd Road, Xishan Dist. Wuxi, 214000, China
Foonu:+86-510-87381808
Foonu alagbeka:+86-150-7232-0922
Email: sales@lumispot.cn
Oju opo wẹẹbu: www.luminispot-tech.com
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹfà-07-2024



