Lumispot Tech na ọwọn lati dupẹ lọwọ rẹLésà Ayé ti PHOTONICS ChinaṢíṣètò ìfihàn àrà ọ̀tọ̀ yìí! Inú wa dùn láti jẹ́ ọ̀kan lára àwọn olùfihàn tí ń ṣe àfihàn àwọn ìṣẹ̀dá tuntun àti agbára wa ní ẹ̀ka lasers. Mo dúpẹ́ lọ́wọ́ yín fún àǹfààní láti ní àjọṣepọ̀ púpọ̀ sí i nínú ìfihàn!
Sí àwọn oníbàárà wa pàtàkì:
A dúpẹ́ lọ́wọ́ yín gidigidi fún ìtìlẹ́yìn àti ìtara yín tí kò yẹ̀ ní gbogbo ìrìn àjò yìí. Wíwà yín níbi ìfihàn Lumispot Tech ni ohun tó ń mú wa ṣe ìyàsímímọ́ láti fi ìrírí tí a kò lè gbàgbé hàn. Ìgbẹ́kẹ̀lé àti ìrànlọ́wọ́ yín ló ti mú wa dé ibi gíga, tó ń jẹ́ kí a ṣe àfihàn iṣẹ́ wa tó dára jùlọ àti láti fi àmì tí kò ṣeé parẹ́ sílẹ̀ lórí iṣẹ́ náà. Àwọn ìdáhùn àti ìbáṣepọ̀ yín tí kò ṣe pàtàkì kò wulẹ̀ ti fún wa níṣìírí nìkan, ṣùgbọ́n ó tún ti fún wa ní ìmọ̀lára tuntun nípa ète. A dúpẹ́ lọ́wọ́ yín fún àǹfààní láti ṣiṣẹ́ fún yín, a sì ń retí láti tẹ̀síwájú nínú ìbáṣepọ̀ tó ń mú èso jáde yìí lọ́jọ́ iwájú.
Ìyìn fún Àwọn Òṣìṣẹ́ Àtàtà Wa:
Lẹ́yìn gbogbo ìfihàn tó yọrí sí rere ni àwọn ènìyàn pàtàkì kan wà tí wọ́n ń ṣiṣẹ́ kára láti rí i dájú pé wọ́n ṣe é láìsí ìṣòro. Sí àwọn òṣìṣẹ́ tó ṣe pàtàkì ní Lumispot Tech, a fi ìmọrírì wa hàn fún ìfaradà yín tí kò ní ìjákulẹ̀, ìsapá àìlágbára, àti iṣẹ́ ọwọ́ yín tí kò ní ààlà. Ìmọ̀ yín, iṣẹ́ yín, àti àfiyèsí yín sí kúlẹ̀kúlẹ̀ ló ṣe pàtàkì láti mú ìran wa wá sí ìyè. Láti ètò tó péye sí iṣẹ́ tó péye, ìyàsímímọ́ yín tí kò ní ìjákulẹ̀ ti kọjá gbogbo ohun tí a retí. Ìtara àti ìmọ̀ yín kò wulẹ̀ dá ìrírí tó yanilẹ́nu fún àwọn àlejò wa nìkan, ṣùgbọ́n wọ́n tún ti gbé àjọ wa ga sí ibi gíga. Láìpẹ́ yìí, a dúpẹ́ lọ́wọ́ yín fún iṣẹ́ àṣekára yín àti ìtìlẹ́yìn yín tí kò ní ìjákulẹ̀ jálẹ̀ ìrìn àjò àgbàyanu yìí.
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Keje-17-2023